Thông tin sản phẩm LIOA DRI-1000II | ỔN ÁP LIOA 1KVA | ỔN ÁP LIOA 1000W | ỔN ÁP LIOA 1KW|
LIOA DRI-1000II | ỔN ÁP LIOA 1KVA | ỔN ÁP LIOA 1000W | ỔN ÁP LIOA 1KW| Tư vấn báo giá mua ổn áp lioa 1kva mã dri 1000ii hàng chính hãng dây quấn bằng đồng 100%, giao hàng tận nơi miễn phí toàn quốc.
Giá:
1,400,000 VNĐ
Hãng sản xuất:
LIOA CHINH HÃNG
Bảo hành:
48 Tháng
Trong kho:
Còn hàng
Số lượt xem:
9815
Thông tin sản phẩm
Cùng loại
Bán chạy
Liên hệ
Khuyến mãi
Thanh toán
Bản đồ
LIOA DRI-1000II | ỔN ÁP LIOA 1KVA | ỔN ÁP LIOA 1000W | ỔN ÁP LIOA 1KW , CÔNG TY LIOA NHẬT LINH CUNG SẢN XUẤT VÀ PHÂN PHỐI TRỰC TIẾP MÁY ỔN ÁP LIOA, MÁY BIẾN ÁP LIOA ĐẾN TẬN TAY KHÁCH HÀNG, QUÝ KHÁCH HÃY LIÊN HỆ ĐỂ NHẬN BÁO GIÁ VÀ CATTALO SẢN PHẨM
THÔNG TIN SẢN PHẨM- THÔNG SỐ KỸ THUẬT ỔN ÁP LIOA 1KVA
Công suất( Capacity) :1Kva
Mã sản phẩm(Code): LIOA DRI-1000II
Tần
số (Frequensy) :50hz- 62hz
Thời
gian đáp ứng với 10% điện áp vào thay đổi ( Response Time Against 10% Votage
Deviaton) :0,4 - 1s
Nhiệt
độ môi trường( Ambient Temperature) : 5 °C- 40°C
Nguyên
lý điều khiển ổn áp (Control System) : Động cơ Servo - Servo Moter
Kiểu
dáng Design : kiểu dáng kích thước trọng thay đổi không cần báo trước - (Ther
Desige Can Be Chenged Withaot Prior Notice)
Độ
cách điện ổn áp lioa 1kva: -lnsulation Resistance : Lớn hơn 3mΩ ở điện áp 1 chiều 500v- mere
than 3mΩ at
DC 500v
Độ
bền điện LIOA DRI-1000II( Dielectric Strength): kiểm tra ở điện áp 2000v
trong vòng 1phut - Tested at AC 2000v For 1 min
Tổn
hao dòng không tải : 0,01 % công suất danh định